มาร์ช-จุฑาวุฒิ ภัทรกำพลไชน่าทาวน์ ชะช่าลุงรงค์-จาตุรงค์ พลบูรณ์าเล็ก-ธีรเดช เมธาวรายุทธมิ้นท์-รัญชน์รวี เอื้อกูลวราวัตรภาพยนตร์ “เราสนิทกันมากครับ” พัคโบกอมพูดถึงประเด็นข่าวลือเรื่องการเดตกับแบซูจี แท็คทีมเหล่านักแสดงนำสวยหล่อมากฝีมือนำโดย “อาเล็ก ธีรเดช, มิ้นท์ รัญชน์รวี, มาร์ช จุฑาวุฒิ, แอล กมลวรรณ, จิ้ม ชวนชื่น” และ “นุ้ย เชิญยิ้ม” นพดล ทรงแสง (จิ้ม ชวนชื่น) รับบท เซียนแปะ ไชน่าทาว... https://davide715fwn9.anchor-blog.com/profile